Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 16.5

TAM NGUYÊN |

Thể thao Việt Nam sẽ tiếp tục tăng tốc trong ngày thi đấu chính thức thứ tư của SEA Games 31. 

* Đấu kiếm (Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội)  

11h00  Đồng đội nam Kiếm chém  1/4 (Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Văn Quyết)

12h00  Đồng đội nữ Kiếm ba cạnh 1/4 (Vũ Thị Hồng, Nguyễn Phương Kim, Nguyễn Thị Trang, Nguyễn Thị Kiều Oanh)

14h00  Đồng đội nam (Chung kết Kiếm chém)       

14h45  Đồng đội nữ (Chung kết Kiếm ba cạnh)            

* Pencak Silat (Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm)

10h00  Chung kết Male D (60-65kg) (Nguyễn Chung Phương Nam Vs Adilan Chemaeng)

11h00  Chung kết Male F (70-75kg)  Trần Đình Nam vs Abdul Raazaq Bin Abdul Rashid (Singapore)

12h00  Chung kết Male G (75-80kg) Nguyễn Tấn Sang vs Sheik Ferdous Bin Sheik Alau’ddin (singapore)

15h00  Chung kết Male H (80-85kg) Nguyễn Duy Tuyến vs Ronaldo Neno (Indonesia)

16h30  Chung kết Male open (110kg) Lê Văn Toàn vs Billage Anak Nakang (Malaysia)

17h30  Chung kết Female E (65-70kg) Nguyễn Thị Cẩm Nhi vs Siti Rahmah Binti Mohamed Nasir (Malaysia)

18h00  Chung kết Female F (70-75kg) Quàng Thị Thu Nghĩa vs Rahmawati (Indonesia)

* Thể dục dụng cụ (Cung Thể thao Quần ngựa)

14h00  Tự do nam            ¼  (Lê Thanh Tù, Trịnh Hải Khang)

14h40  Nhảy chống nữ    ¼  (Trần Đoàn Quỳnh Nam, Nguyễn Thị Ngọc Như)

15h20  Ngựa vòng    ¼ (Nguyễn Văn Khánh Phong, Đinh Phương Thành)

16h00  Xà lệch         ¼ (Phạm Như Phương, Đỗ Thị Ngọc Hương)

16h40  Vòng treo   Bán kết (Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng)

* Bóng chuyền (NTĐ Quảng Ninh)

17h00  Vòng bảng    Nữ      Việt Nam - Malaysia

* Billiards (NTĐ Hà Đông)

14h00  Carom 1 Cushion Nam (Huỳnh Văn Hiệp)

18h00  Pol 9 bi   Nữ     (Bùi Xuân Vang)

* Cầu mây (NTĐ Hoàng Mai)       

9h00    Women Regu          Bảng B         Thái Lan - Việt Nam

12h00  Women Regu          Bảng B         Việt Nam - Campuchia

14h00  Men Regu     Bảng B         Thái Lan - Việt Nam

15h00  Women Regu          Bảng B         Việt Nam - Malaysia

* Cờ vua (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)

9h00    Cờ nhanh               

16h00  Cờ nhanh               

* Golf (Sân Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc)

8h24    Đồng đội Nam         Tứ kết Nguyễn Anh Minh

8h32    Đồng đội Nam         Tứ kết Nguyễn Đặng Minh

8h40    Đồng đội Nam         Tứ kết Lê Khánh Hưng

8h20    Đồng đội Nữ            Tứ kết Đoàn Xuân Khuê Minh

8h28    Đồng đội Nữ            Tứ kết Lê Thị Thanh Thuý

* Xe đạp                           

14h00-16h00  Xe đạp đổ đèo (Hoàng thị Xoan, Tống Thanh Tuyền, Nguyễn Hữu Thành)

* Bóng chuyền bãi biển (Quảng Ninh)

9h45    Nữ      Việt Nam - Malaysia

* Bắn súng (Trung tâm Huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội)

9h00-10h15    Đồng đội và cá nhân 10m Súng trường hơi nữ (Nguyễn Huyền Trang, Phí Thanh Thảo, Lê Thị Mộng Tuyền)

9h00-12h00    25m Súng ngắn bắn nhanh nam  (Hà Minh Thành, Phan Xuân Chuyên, Đậu Văn Đông)

* Cầu lông (NTĐ Bắc Giang)        

09h00  Đồng đội nữ            Việt Nam - Malaysia

15h00  Đồng đội nam          Việt Nam - Malaysia

* Xe đạp địa hình (Hòa Bình)                 

09h00  Nữ   Băng đồng Olympic

14h00  Nam   Băng đồng Olympic

* Teakwondo (NTĐ Tây Hồ)        

14h30   Chung kết Quyền sáng tạo đồng đội (Hứa Văn Huy, Nguyễn Ngọc Minh Hy, Trần Đăng Khoa, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kim)

15h00 Vòng loại, CK Quyền cá nhân nam (Phạm Quốc Việt)

15h30 Vòng loại, CK Quyền cá nhân nữ  (Lê Trần Kim Uyên)

16h00 Vòng loại, CK đồng đội nam (Trần Hồ Duy, Nguyễn Đình Khôi, Nguyễn Thiên Phụng)

16h30 Vòng loại, CK Quyền đồng đội nữ (Nguyễn Thị Kim Hà, Ngô Thị Thùy Dung, Nguyễn Thị Hồng Trang)

* Bi sắt

Vòng loại   Đôi nam nữ (Thạch Phan Na Ra - Nguyễn Văn Quang - Thạch Tuấn Thanh)

Vòng loại   Bộ ba phối hợp 2 nữ 1 nam (Nguyễn Thị Thi - Nguyễn Thị Thúy Kiều – Lý Ngọc Tài)

* Cờ tướng (Yên Tử, Quảng Ninh)

9h00 -12h00  Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam   1 (Đặng Cửu Tùng Lân, Vũ Quốc Đạt)

9h00 -12h00  Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ  1  (Nguyễn Hoàng Yến, Lê Thị Kim Loan)

* Dancesport (NTĐ Long Biên)    

14h00 – 14h25          Vô địch điệu đơn     Nguyễn Đức Hòa – Nguyễn Thị Hải Yến   Waltz  Chung kết    

14h25 – 14h50          Vô địch điệu đơn     Nguyễn Đức Hòa – Nguyễn Thị Hải Yến   Tango Chung kết    

14h50 – 15h15          Vô địch điệu đơn     Nguyễn Đức Hòa – Nguyễn Thị Hải Yến   Viennese Waltz       Chung kết    

15h15 – 15h40          Vô địch điệu đơn     Vũ Hoàng Anh Minh – Nguyễn Trường Xuân        Slow Foxtrot  Chung kết    

15h40 – 16h05          Vô địch điệu đơn     Vũ Hoàng Anh Minh – Nguyễn Trường Xuân        Quickstep     Chung kết    

16h30 – 17h30          Vô địch hạng A        Vũ Hoàng Anh Minh – Nguyễn Trường Xuân        5 điệu Standard       Chung kết    

* Bắn Cung (TTHLTTQG Hà Nội)

9h00-11h00  Vòng 1/8; 1/4; 1/2 Cá nhân Cung 3 dây Nam, Nữ  (Nguyễn Thị Hải Châu, Lê Phương Thảo, Trần Trung Hiếu, Nguyễn Văn Đầy)

13h15-14h15 Vòng 1/4; 1/2 Đồng đội cung 3 dây Nam, Nữ    (Trần Trung Hiếu, Nguyễn Văn Đầy, Nguyễn Minh Quý, Nguyễn Thị Hải Châu, Lê Phương Thảo, Lê Phạm Ngọc Anh)             

14h45-15h35 Vòng 1/4; 1/2 Đôi Nam - Nữ Cung 3 dây (Nguyễn Thị Hải Châu, Trần Trung Hiếu)

* Bơi  (Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội)

9h00-9h06      Vòng loại 400m Tự do nam (Nguyễn Huy Hoàng, Bùi Hữu Hiệu)

9h06-9h13      Vòng loại 200m Tự do nữ  (Trần Thị Hồng Gấm, Đặng Ái Mỹ)        

9h13-9h18      Vòng loại 100m Bướm nam (Lê Nguyễn Paul, Đỗ Ngọc Vinh)      

9h18-9h22      Vòng loại 50m Ếch nữ (Vũ Thị Phương Anh, Phạm Thị Vân)  

9h22-9h30      Vòng loại 200m Ngửa nam (Trần Hưng Nguyên, Cao Văn Dũng)   

9h30-9h39      Vòng loại 200m Ngửa nữ (Phạm Nguyễn Như Ý, Nguyễn Thị Nhật Lam)                

18h00-18h06   Chung kết 400m Tự do nam

18h06-18h18   Chung kết 200m Tự do nữ          

* Điền Kinh (SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình)    

9h00  7 môn phối hợp (1) –  100m rào Nữ (Nguyễn Linh Na, Hoàng Linh Giang)  

9h40  7 môn phối hợp (2) – Nhảy cao (Nguyễn Linh Na, Hoàng Linh Giang)

16h00  7 môn phối hợp (3) – Ném tạ (Nguyễn Linh Na, Hoàng Linh Giang)         

16h30  Ném đĩa Nữ (Nguyễn Thị Hồng Thương, Kim Thị Huyền)     

16h40  100m rào Nữ (Huỳnh Thị Mỹ Tiên, Bùi Thị Nguyên)

16h55  Nhảy xa Nữ (Vũ Thị Ngọc Hà, Bùi Thu Thảo)   

17h00  800m Nữ (Khuất Phương Anh, Đinh Thị Bích)  

17h10  800m Nam (Trần Văn Đảng, Giang Văn Dũng)           

17h35  7 môn phối hợp (4) – 200m Nữ (Nguyễn Linh Na, Hoàng Linh Giang)         

18h15  3000m SC Nam (Đỗ Quốc Luật, Lê Tiến Long)           

18h45  4x100m Tiếp sức Nữ (Lê Thị Mộng Tuyền, Hoàng Dư Ý, Dương Thị Hoa, Hà Thị Thu)                 

19h20  4x100m Tiếp sức Nam (Nguyễn Đình Vũ, Trịnh Viết Tú, Lê Quyền Lợi, Ngần Ngọc Nghĩa)     

TAM NGUYÊN
TIN LIÊN QUAN

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 ngày 15.5: Việt Nam có trên 150 huy chương

Chi Trần |

Tính đến 21h00 ngày 15.5, đoàn thể thao Việt Nam có tổng cộng 65 huy chương vàng tại SEA Games 31, dẫn đầu bảng tổng sắp, bỏ xa Thái Lan tới 42 huy chương vàng. 

SEA Games 31 ngày 15.5: Đoàn Việt Nam giành thêm 26 HCV, 2 kỷ lục SEA Games được phá

NHÓM PV |

Trong ngày thi đấu thứ ba của SEA Games 31, đoàn thể thao Việt Nam liên tiếp gặt hái các HCV ở nhiều bộ môn wushu, điền kinh, bơi lội, dance sport... Có 2 kỷ lục SEA Games được phá bởi vận động viên Nguyễn Thị Oanh và Trần Hưng Nguyên.

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 15.5

TAM NGUYÊN |

Hôm nay (15.5), các môn Xe đạp, Bóng ném trong nhà, Bắn cung, Bóng chuyền bãi biển bắt đầu nhập cuộc tại SEA Games 31.

Điện mừng kỷ niệm 71 năm Ngày thành lập Đảng Nhân dân Campuchia

Song Minh |

Điện mừng có đoạn: Việt Nam sẽ làm hết sức mình cùng với Campuchia bảo vệ, gìn giữ và vun đắp cho mối quan hệ giữa hai Đảng, hai Nhà nước và nhân dân hai nước ngày càng phát triển.

Interactive: Thử thách cùng Luật Giao thông đường bộ - P4: Quay đầu xe

Hoàng Minh - Phương Anh |

Hành vi quay đầu xe không đúng quy định bị xử phạt rất nặng theo Nghị định 100/2019/NĐ-CP. Ngoài việc bị phạt tiền, tài xế còn có thể bị xử phạt bổ sung bằng hình thức tước quyền sử dụng Giấy phép lái xe từ 2-4 tháng, tùy mức độ vi phạm.  Bạn có chắc chắn mình nắm vững các loại biển báo cấm quay đầu xe không? Hãy tham gia thử thách cùng Luật Giao thông đường bộ qua video tương tác dưới đây của Báo Lao Động.

Nóng Sài Gòn: Bệnh viện phải kê thêm giường vì quá tải ca sốt xuất huyết

KHÁNH LINH - NGỌC LÊ |

Bệnh viện Bệnh nhiệt đới TPHCM quá tải ca sốt xuất huyết; Người dân rủ nhau đi tiêm vaccine COVID-19 mũi 4; TPHCM cấm xe vào phố đi bộ Nguyễn Huệ... là những tin tức đáng chú ý trong Bản tin Nóng Sài Gòn ngày 28.6.

Nga cảnh báo: Thành viên NATO tấn công Crimea sẽ châm ngòi Thế chiến 3

Khánh Minh |

Cuộc tấn công của một thành viên NATO vào Crimea có thể dẫn đến Thế chiến 3 - Phó Chủ tịch Hội đồng An ninh Nga Dmitry Medvedev cảnh báo.

Cà Mau: Ai không đồng ý tiêm vaccine, nếu mắc COVID-19 tự trả phí điều trị

NHẬT HỒ |

Cà Mau - Trước tình trạng nhiều người lơ là, chủ quan với việc tiêm vaccine phòng COVID-19, Thường trực Tỉnh ủy Cà Mau yêu cầu các cấp  ủy Đảng, chính quyền và nhân dân tăng cường tiêm vaccine. Người dân không đồng ý tiêm phải chịu toàn bộ chi phí điều trị nếu mắc COVID-19.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 ngày 15.5: Việt Nam có trên 150 huy chương

Chi Trần |

Tính đến 21h00 ngày 15.5, đoàn thể thao Việt Nam có tổng cộng 65 huy chương vàng tại SEA Games 31, dẫn đầu bảng tổng sắp, bỏ xa Thái Lan tới 42 huy chương vàng. 

SEA Games 31 ngày 15.5: Đoàn Việt Nam giành thêm 26 HCV, 2 kỷ lục SEA Games được phá

NHÓM PV |

Trong ngày thi đấu thứ ba của SEA Games 31, đoàn thể thao Việt Nam liên tiếp gặt hái các HCV ở nhiều bộ môn wushu, điền kinh, bơi lội, dance sport... Có 2 kỷ lục SEA Games được phá bởi vận động viên Nguyễn Thị Oanh và Trần Hưng Nguyên.

Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 15.5

TAM NGUYÊN |

Hôm nay (15.5), các môn Xe đạp, Bóng ném trong nhà, Bắn cung, Bóng chuyền bãi biển bắt đầu nhập cuộc tại SEA Games 31.