Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 15.5

TAM NGUYÊN |

Hôm nay (15.5), các môn Xe đạp, Bóng ném trong nhà, Bắn cung, Bóng chuyền bãi biển bắt đầu nhập cuộc tại SEA Games 31.

* ĐẤU KIẾM (Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội)

10h00  Vòng bảng    Kiếm chém nữ (Bùi Thị Thu Hà)

10h00  Vòng bảng    Kiếm chém nữ (Phùng Thị Khánh Linh)

11h00  Vòng bảng    Kiếm liễu nam (Nguyễn Minh Quang)

11h00  Vòng bảng    Kiếm liễu nam (Phạm Quốc Tài)                   

* PENCAK SILAT (Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm)   

10h00   Bán kết Male D (60-65kg) (Nguyễn Trung Phương Nam)

11h00   Bán kết Male F (70-75kg) (Trần Đình Nam)                    

12h00  Bán kết Male G (75-80kg) (Nguyễn Tấn Sang)                

15h00  Bán kết Male H (80-85kg)  (Nguyễn Duy Tuyến  )            

16h30  Bán kết Male open (110kg) (Lê văn Toàn)              

17h30  Bán kết Female E (65-70kg)  (Nguyễn Thị Cẩm Nhi)

18h00 Bán kết Female F (70-75kg) (Quàng Thị Thu Nghĩa)

* THỂ DỤC DỤNG CỤ (Cung Thể thao Quần ngựa)   

14h00  Tự do nam (Lê Thanh Tù, Trịnh Hải Khang)                  

14h40  Nhảy chống nữ (Trần Đoàn Quỳnh Nam, Nguyễn Thị Ngọc Như)

15h20 Ngựa vòng (Nguyễn Văn Khánh Phong, Đinh Phương Thành)                       

16h00  Xà lệch (Phạm Như Phương, Đỗ Thị Ngọc Hương) 

16h40  Vòng treo (Nguyễn Văn Khánh Phong, Lê Thanh Tùng)

* JUJITSU (Nhà thi đấu Đan Phượng)

13h00 – 15h30  Sơ loại và bán Kết 45kg  (Phùng Thị Huệ)

16h00 – 17h30 Chung kết 56kg (Đào Hồng Sơn)                      

Chung kết  69kg   Nguyễn Xuân Danh           

* QUẦN VỢT (Sân Hanaka Bắc Ninh)    

10h00   Nữ      Việt Nam – Thái Lan

* BÓNG CHUYỀN (NTĐ Quảng Ninh)

17h00  Bảng A  Nam   Việt Nam – Indonesia                  

* BÓNG ĐÁ NAM (SVĐ Phú Thọ)

19h00  Bảng A  U23 Việt Nam – U23 Timor Lester             

* FUSAL NỮ (NTĐ Hà Nam)       

16h00 Vòng tròn      Myanmar – Việt Nam                  

* BILLIARDS (NTĐ Hà Đông)

14h00  Pol 9 bi Nữ (Kiểu Thiên Khôi, Bùi Xuân Vang)             

18h00  English Billiards Nam   (Trần Lê Anh Tuấn )               

            Pol 9 bi Nữ (Nguyễn Bích Trâm)

* CỜ TƯỚNG (Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử, Quảng Ninh)

9h00  Đồng đội cờ chớp 1 (Hà Văn Tiến, Nguyễn Minh Nhật Quang)                       

9h30  Đồng đội cờ chớp    2

10h00  Đồng đội cờ chớp    3 

10h30  Đồng đội cờ chớp    4 

11h00  Đồng đội cờ chớp    5 

11h30  Đồng đội cờ chớp    6 

* THỂ HÌNH (Trung tâm huấn luyện và thi đấu Thể dục thể thao Hà Nội)

15h00-15h15 Vòng loại, bán kết Nam cổ điển (Nguyễn Minh Tiến)            

15h15-15h30 Nam cổ điển  Chung kết                

15h30-15h45   Vòng loại, bán kết Thể hình Nữ  (Đinh Kim Loan, Bùi Thị Thoa)

15h45-16h00   Chung kết Thể hình Nữ               

16h00-16h30   Vòng loại, bán kết Thể hình đôi nam nữ (Trần Bảo Quốc Vương/Trần Thị Cẩm Tú; Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa)                       

16h30 - 16h45   Chung kết Thể hình đôi nam nữ          

* CẦU MÂY (NTĐ Hoàng Mai)     

9h00    Đội tuyển nam  Bảng A         Malaysia – Việt Nam   

13h00  Đội tuyển nữ     Bảng A         Việt Nam - Lào                 

* WUSHU (NTĐ Cầu Giấy)

9h00  Thái cực quyền (Trần Thị Minh Huyền, Trần Thị Kiều Trang)

Trường quyền nữ (Dương Thúy Vi, Hoàng Thị Phương Giang)

Nam côn (Phạm Quốc Khánh, Nông Văn Hữu)                 

15h00  Chung kết Sanda                        

* CỜ VUA (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)   

9h00 Cờ tiêu chuẩn       Ván 9 (Nguyễn Ngọc Trường Sơn , Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm)       

* GOLF         Sân (Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc)  

8h10    3        Đơn Nam      Nguyễn Quang Trí            

8h30    3        Đơn Nam      Nguyễn Đặng Minh           

9h00    3        Đơn Nam      Lê Khánh Hưng                

9h10    3        Đơn Nam      Nguyễn Anh Minh             

7h35    3        Đơn Nữ        Phạm Thị Yến Vi               

7h45    3        Đơn Nữ        Lê Thị Thanh Thuý            

8h05    3        Đơn Nữ        Đoàn Xuân Khuê Minh                

* BÓNG BÀN (NTĐ Hải Dương)

10h00  Vòng 16  Đôi nam nữ                      

* XE ĐẠP                         

14h00 – 16h00  Xe đạp đổ đèo (Hoàng thị Xoan, Tống Thanh Tuyền, Nguyễn Hữu Thành)                       

* BÓNG NÉM TRONG NHÀ (Trường ĐH TDTT Bắc Ninh)    

15h00  Nữ      Singapore – Việt Nam                 

17h00    Nam   Việt Nam - Singapore                  

* BẮN CUNG (Trung tâm HLTTQGHN)  

9h00 – 12h00  Vòng xếp hạng Cung 1 dây Nam  (Nguyễn Đạt Mạnh, Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nông Văn Linh)                 

                      Vòng xếp hạng Cung 1 dây Nữ (Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Thanh Nhi, Hà Thị Ngọc, Hoàng Thị Mai)   

13h30 - 16h30  Vòng xếp hạng Cung 3 dây Nam (Nguyễn Văn Đầy, Nguyễn Minh Quý, Dương Duy Bảo, Trần Trung Hiếu) 

                    Vòng xếp hạng Cung 3 dây Nữ  (Lê Phương Thảo, Huỳnh Thị Hồng Gấm, Lê Phạm Ngọc Anh, Nguyễn Thị Hải Châu )                  

* BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN (Quảng Ninh)

9h00      Nam   Việt Nam - Cambodia                  

15h30    Nữ      Việt Nam - Malaysia          

* 3 MÔN PHỐI HỢP (Tuần Châu, Hạ Long)

6h00   Chung kết Duathlon – cá nhân nam (Hà Văn Nhật, Phạm Tiến Sản)                    

8h00   Chung kết Duathlon – cá nhân nữ (Nguyễn Thị Phương Trinh)

* KHIÊU VŨ THỂ THAO (NTĐ Long Biên)        

14h30-14h50 Vô địch điệu đơn   Samba (Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh)

14h50-15h10 Vô địch điệu đơn    Cha Cha Cha (Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh)                

15h10-15h30 Vô địch điệu đơn   Rumba (Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh)                 

15h30-15h50  Vô địch điệu đơn    Paso Doble (Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương)             

15h50-16h10 Vô địch điệu đơn    Jive (Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương)       

16h30-17h30 5 điệu Latin (Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương)                     

* ĐIỀN KINH (SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình)  

09h00  10 môn phối hợp (6) – 110m Rào Nam (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)   

09h15   Vòng loại 1 400m Nam  (Lê Ngọc Phúc)                      

09h25  Vòng loại 2  400m Nam  (Trần Nhật Hoàng)                 

09h45  10 môn phối hợp (7) – Ném đĩa (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)               

11h00  10 môn phối hợp (8) – Nhảy sào (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)               

16h00  10 môn phối hợp (9) – Ném lao (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)               

16h05  Chung kết Nhảy xa Nam (Nguyễn Tiến Trọng, Trần Văn Điền) 

16h15  Chung kết Nhảy cao Nữ (Phạm Quỳnh Giang, Phạm Thị Diễm)               

16h30  Chung kết 400m Nữ (Nguyễn Thị Huyền, Quách Thị Lan)         

16h40  Chung kết Ném tạ Nam (Phan Thanh Bình)                 

16h45  Chung kết 400m Nam (Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng)              

17h00  Chung kết 5000m Nam (Nguyễn Văn Lai, Nguyễn Quốc Anh)                 

17h55  Chung kết 3000m SC Nữ (Nguyễn Thị Oanh, Nguyễn Thị Hương)                     

18h45  10 môn phối hợp (10) – 1500m Nam (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)

TAM NGUYÊN
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 14.5

TAM NGUYÊN |

Ngày thi đấu thứ hai của SEA Games 31, các vận động viên Việt Nam tranh tài ở 25 môn.

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 13.5

TAM NGUYÊN |

Ngày thi đấu chính thức đầu tiên của SEA Games 31 có thể chứng kiến những tấm huy chương vàng tiếp theo cho đoàn thể thao Việt Nam ở các môn Pencak Silat, Kurash, Rowing, Wushu, Kickboxing, bóng bàn.

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 11.5

TAM NGUYÊN |

Thể thao Việt Nam chờ đợi những tấm huy chương vàng tiếp theo trong ngày hôm nay ở các môn Pencak Silat và Kurash…

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 10.5

TAM NGUYÊN |

Lao Động gửi đến quý độc giả lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 10.5.

PODCAST: Giờ thứ 9 - Người hàng xóm kỳ lạ (phần 2)

Nhóm PV |

Giờ thứ 9 - Vợ chồng tôi cũng không biết vì sao người hàng xóm thường ngồi ở bậc thềm nhà tôi. Bà bảo, bà thích ngồi ở đó rồi không nói thêm gì nữa… Người hàng xóm bí ẩn này là ai? Câu trả lời có trong phần 2 của podcast Giờ thứ 9 ngày hôm nay.

Dự báo thời tiết 18.5: Miền Bắc sáng sớm mát mẻ, ngày tiếp tục tăng nhiệt

AN AN |

Dự báo thời tiết hôm nay 18.5, miền Bắc đêm và sáng sớm trời mát mẻ với nhiệt độ thấp nhất khoảng 20 - 22 độ C. Ngày nắng với nhiệt độ cao nhất khoảng 28 - 30 độ C. 

Chứng khoán: VN-Index bật tăng từ vùng đáy, có thể lấy lại mốc 1.350 điểm

Thế Lâm |

Đó là nhận định của Công ty chứng khoán Ngân hàng Đông Á (DAS) về phiên giao dịch ngày 17.5, từ đó cũng đưa ra dự báo tích cực về thị trường trong những phiên giao dịch tới.

Những nữ lãnh đạo quyền lực của Châu Âu

Thanh Hà |

Bà Elisabeth Borne, một kỹ sư 61 tuổi, được bổ nhiệm làm thủ tướng Pháp ngày 1.5, trở thành người phụ nữ thứ hai giữ chức vụ này sau bà Edith Cresson vào đầu những năm 1990.

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 14.5

TAM NGUYÊN |

Ngày thi đấu thứ hai của SEA Games 31, các vận động viên Việt Nam tranh tài ở 25 môn.

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 13.5

TAM NGUYÊN |

Ngày thi đấu chính thức đầu tiên của SEA Games 31 có thể chứng kiến những tấm huy chương vàng tiếp theo cho đoàn thể thao Việt Nam ở các môn Pencak Silat, Kurash, Rowing, Wushu, Kickboxing, bóng bàn.

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 11.5

TAM NGUYÊN |

Thể thao Việt Nam chờ đợi những tấm huy chương vàng tiếp theo trong ngày hôm nay ở các môn Pencak Silat và Kurash…

Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 10.5

TAM NGUYÊN |

Lao Động gửi đến quý độc giả lịch thi đấu của đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 31 ngày 10.5.