Phải di dời nhà ở do sạt lở, được hỗ trợ những gì?

Mức hỗ trợ người dân phải di dời nhà ở do nguy cơ sạt lở được quy định tại Điều 15 Nghị định 136-2013/NĐ-CP. Ảnh minh hoạ: Hưng Thơ
Mức hỗ trợ người dân phải di dời nhà ở do nguy cơ sạt lở được quy định tại Điều 15 Nghị định 136-2013/NĐ-CP. Ảnh minh hoạ: Hưng Thơ
Mức hỗ trợ người dân phải di dời nhà ở do nguy cơ sạt lở được quy định tại Điều 15 Nghị định 136-2013/NĐ-CP. Ảnh minh hoạ: Hưng Thơ
Lên top