Không được hưởng lương khi thử việc?

Tiền lương trong thời gian thử việc được quy định tại Điều 28 Bộ luật Lao động 2012. Ảnh minh hoạ
Tiền lương trong thời gian thử việc được quy định tại Điều 28 Bộ luật Lao động 2012. Ảnh minh hoạ
Tiền lương trong thời gian thử việc được quy định tại Điều 28 Bộ luật Lao động 2012. Ảnh minh hoạ
Lên top