Giáo viên mầm non tư thục được Nhà nước hỗ trợ từ khi nào?

Chính sách hỗ trợ cho giáo viên mầm non được thực hiện theo Điều 10 Nghị định 105/2020/NĐ-CP. Ảnh minh hoạ: T.L
Chính sách hỗ trợ cho giáo viên mầm non được thực hiện theo Điều 10 Nghị định 105/2020/NĐ-CP. Ảnh minh hoạ: T.L
Chính sách hỗ trợ cho giáo viên mầm non được thực hiện theo Điều 10 Nghị định 105/2020/NĐ-CP. Ảnh minh hoạ: T.L
Lên top