Có được tổ chức dạy thêm, học thêm trong nhà trường?

Việc tổ chức dạy thêm, học thêm trong nhà trường được quy định tại Điều 5 Thông tư số 17/2012/TT-BGDĐT. Ảnh minh hoạ: Hải Nguyễn
Việc tổ chức dạy thêm, học thêm trong nhà trường được quy định tại Điều 5 Thông tư số 17/2012/TT-BGDĐT. Ảnh minh hoạ: Hải Nguyễn
Việc tổ chức dạy thêm, học thêm trong nhà trường được quy định tại Điều 5 Thông tư số 17/2012/TT-BGDĐT. Ảnh minh hoạ: Hải Nguyễn
Lên top