Lịch thi đấu SEA Games 31 đoàn thể thao Việt Nam ngày 18.5

TAM NGUYÊN |

Thêm rất nhiều nội dung chung kết có mặt các vận động viên Việt Nam trong ngày thi đấu 18.5 của SEA Games 31.

* Bắn súng (Trung tâm huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội)

9h00-9h30 Vòng loại 1 10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội (Nguyễn Thanh Nam, Nguyễn Huyền Trang, Phùng Việt Dũng, Phí Thanh Thảo)

9h50-10h10 Vòng loại 2 10m Súng Trường hơi hỗn hợp đồng đội             

9h00-12h00 25m súng ngắn thể thao nữ (Phạm Thị Hà, Triệu Thị Hoa Hồng, Bùi Thị Thu Thủy)

11h00-16h00 Vòng 1 Đĩa Bay trap Nữ (Hoàng Thị Tuất, Nguyễn Thị Tuyết Mai, Nguyễn Thị Hải Ly)

* Bắn Cung (TTHLTTQG Hà Nội)

9h30 -11h30  Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nữ (Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Hà Thị Ngọc, Nguyễn Thị Thanh Nhi)

                     Tranh HCV đồng đội cung 1 dây Nam (Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nông Văn Linh)

13h00-15h00 Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 1 dây (Nông Văn Linh/Đỗ Thị Ánh Nguyệt)

                     Tranh HCĐ cá nhân cung 1 dây Nam (Nông Văn Linh)

* Muay (Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc)     

14h00  Đối kháng hạng cân 54KG nam (S Male Elite – 54kg) (Huỳnh Hoàng Phi)

* Canoeing (Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng)     

10h00  Chung kết 1000 K1 nam (Phan Văn Lộc)

10h10  Chung kết 1000 C2 nữ (Trương Thị Phương, Nguyễn Thị Ngần)

10h50  Chung kết 1000 C4 nam (Phạm Hồng Quân, Hiền Nam, Trần Thành, Nguyễn Quốc Toản)

11h00  Chung kết 1000 K4 nam (Trần Văn Vũ, Võ Duy Thanh, Tống Hoàng Nam, Trần Văn Danh)

* Judo (Nhà thi đấu huyện Hoài Đức)

13h00-15h00   Katame no kata (Nguyễn Thùy Hải Châu, Mai Thị Bích Trâm, Trần Lê Phương Nga, Nguyễn Tường Vy)

                     Kodokan goshin jutsu (Trần Quốc Cường, Phan Minh Hạnh, Nguyễn Cường Thịnh, Hà Minh Minh Đức)

* Đấu kiếm (Cung điền kinh Mỹ Đình)     

10h00  Vòng 1/8 Đồng đội nam Kiếm liễu (Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Văn Hải, Phạm Quốc Tài, Cao Minh Duyệt)

11h00  Vòng 1/4 Đồng đội nữ Kiếm chém (Bùi Thị Thu Hà, Phùng Thị Khánh Linh, Đỗ Thị Tâm, Phạm Thị Thu Hoài)

11h00  Vòng 1/4 Đồng đội nam Kiếm liễu

12h00  Chung kết Đồng đội nữ Kiếm chém        

* Điền Kinh (SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình)    

16h00  Vòng loại 1 100m Nam (Ngần Ngọc Nghĩa)

16h05  Chung kết Nhảy cao Nam  (Vũ Đức Anh)

16h10  Vòng loại 2 100m Nam (Trịnh Viết Tú)              

16:15  Chung kết Ném lao Nữ (Lò Thị Hoàng)             

16h20  Vòng loại 1 100m Nữ (Hoàng Dư Ý)                 

16h50  Chung kết 10.000m Nữ (Phạm Thị Hồng Lệ, Lò Thị Thanh)          

17h35  Chung kết 100m Nam       

17h45  Chung kết 100m Nữ

18h10  Chung kết 4x400m Tiếp sức Nữ (Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Huyền, Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan, Nguyễn Thị Ngọc)

18h40  Chung kết 4x400m Tiếp sức Nam (Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Lương Văn Thao, Quách Công Lịch, Phan Khắc Hoàng, Trần Đình Sơn)              

* Boxing (Nhà Thi đấu Bắc Ninh)

17h00 Vòng loại 63kg - 69kg (M69kg) (Trần Đức Thọ)

          Vòng loại 48kg - 51kg (W51kg) (Nguyễn Thị Tâm)

          Vòng loại 57kg - 60kg (W60kg) (Trần Thị Linh)

* Taekwondo (Nhà thi đấu Tây Hồ)

14h00-19h00 63kg Nam, 74kg Nam, 53kg Nữ, 57kg Nữ, 73kg Nữ          

* Karate (Nhà thi đấu TDTT tỉnh Ninh Bình)      

09h00  Kata cá nhân nữ (Nguyễn Thị Phương)            

09h25  Kata cá nhân nam (Phạm Minh Đức)                

09h50  Kumite cá nhân nữ -50kg (Đinh Thị Hương)     

10h00  Kumite cá nhân nam -60kg Võ Văn Hiền)         

10h35  Kumite cá nhân nam -67kg (Đặng Hồng Sơn)   

10h55  Kumite cá nhân nữ -61kg (Nguyễn Thị Ngoan)            

* Bơi (Cung Thể thao dưới nước)        

9h00-9h02 50m Ếch nam (Phạm Thanh Bảo, Lê Trọng Phúc)            

9h02-9h06 50m Tự do nữ (Phạm Thị Vân, Lê Quỳnh Như                 

9h06-9h13 200m Tự do nam (Hoàng Quý Phước, Nguyễn Huy Hoàng)                    

9h13-9h17 200m Hỗn hợp nam (Trần Hưng Nguyên, Lê Nguyễn Paul)         

9h00 4x100m Hỗn hợp nữ                                

18h00-18h20  Chung kết 1500m Tự do nữ (Võ Thị Mỹ Tiên, Đặng Ái Mỹ)    

18h20-18h30   Chung kết 50m Ếch nam                                 

18h30-18h39   Chung kết 50m Tự do nữ                                

18h39-18h51   Chung kết 200m Tự do nam  

18h51-19h05   Chung kết 400m Hỗn hợp nữ (Nguyễn Thị Nhật Lam, Phạm Nguyễn Như Ý)

19h05-19h17   Chung kết 200m Hỗn hợp nam  

19h17-19h31  Chung kết 4x100m Hỗn hợp nữ (Phạm Thị Vân, Vũ Thị Phương Anh, Lê Thị Mỹ Thảo, Võ Thị Mỹ Tiên)

Chung kết 400m Hỗn hợp nữ (Nguyễn Thị Nhật Lam, Phạm Nguyễn Như Ý

Chung kết 1500m Tự do nữ (Võ Thị Mỹ Tiên, Đặng Ái Mỹ)              

* Cờ vua (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)     

09h00 Cờ nhanh Đồng đội Ván 1, 2, 3 (Lê Quang Liêm, Trần Tuấn Minh, Phạm Lê Thảo Nguyên, Võ Thị Kim Phụng)                 

16h00 Ván 4, 5 (Lê Quang Liêm, Trần Tuấn Minh, Phạm Lê Thảo Nguyên, Võ Thị Kim Phụng)                          

* Cờ tướng (Yên Tử, Quảng Ninh)         

09h00 -12h00  Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam (Đặng Cửu Tùng Lân, Vũ Quốc Đạt)    

09h00 -12h00  Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ (Nguyễn Hoàng Yến, Lê Thị Kim Loan)    

* Bóng đá nữ (sân Cẩm Phả)

16h00  Việt Nam - Myanmar                   

* Futsal (NTĐ Hà Nam)     

16h00  Việt Nam - Myanmar                   

* Bóng rổ (NTĐ Thanh Trì)

17h00 -19h00  5x5 nữ Việt Nam - Indonesia                 

* Cầu mây (NTĐ Hoàng Mai)       

09h00  Vòng bảng Đôi nam (Việt Nam – Myanmar)                

11h00  Vòng bảng Đôi nữ   (Việt Nam – Campuchia)             

13h00  Vòng bảng Đôi nam (Lào – Việt Nam)              

15h00  Vòng bảng Đôi nữ   (Việt Nam – Lào)              

* Bi-a  (NTĐ Hà Đông)

10h00  Carom 1 băng (Phạm Quốc Tuấn, Nguyễn Trần Thanh Tự)   

10h00  Snooker (Kiều Thiên Khôi   )        

18h00  Pool 10 bi (Dương Quốc Hoàng) 

14h00  Pool 10 bi nữ (Huỳnh Thị Ngọc Huyền)  

* Bi sắt (Trung tâm HL&TĐ TDTT )

9h00 Vòng loại Bộ ba nam (Ngô Ron, Võ Minh Luân, Trần Thạch Lam, Cao Xuân Toàn)                 

          Vòng loại Bộ ba nữ (Nguyễn Thị Cẩm Duyên, Nguyễn Thị Lan, Thạch Thị Ánh Lan, Trần Lê Lan Anh)              

* Quần vợt (Từ Sơn, Bắc Ninh)   

Từ 10h00 Vòng 1/16 Đôi Nữ, Vòng 1/16 Đơn Nam, Vòng 1/16 Đơn Nữ         

Từ 14h00 Vòng 1/8 Đôi Nam Nữ 

* Bóng chuyền bãi biển (Quảng Ninh)     

9h00    Nữ (Việt Nam – Philippines)

14h00  Nam (Việt Nam – Philippines)                

* Bóng chuyền trong nhà (Quảng Ninh)  

17h00  Nam (Việt Nam – Myanmar)        

* Bowling (Royal City Hà Nội)      

9h00 Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1 (Phạm Thái Bình, Huỳnh Quốc Sử Bình, Lê Minh Đức, Lê Lâm Tùng)                   

13h15 Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2 (Nguyễn Thị Huyền Thảo, Nguyễn Thị Hiền, Hà Diệu Hương, Trần Thu Thủy)                 

* Thể dục nghệ thuật (Cung Thể thao Quần Ngựa)   

10h00-16h30  Vòng Loại Cá nhân (Nguyễn Hà My, Ngô Hải Yến)

TAM NGUYÊN
TIN LIÊN QUAN

Nhận định lực lượng, lịch thi đấu bán kết bóng đá nam SEA Games 31

Bảo Bình - Dương Anh |

Lịch thi đấu bán kết bóng đá nam SEA Games 31. Trận đấu giữa đội tuyển U23 Việt Nam vs U23 Malaysia diễn ra vào 19h00 ngày 19.5.

Lịch thi đấu bán kết bóng đá nữ SEA Games 31: Tuyển nữ Việt Nam vs Myanmar

MINH PHONG |

Báo Lao Động xin gửi đến độc giả lịch thi đấu bán kết bóng đá nữ Việt Nam tại SEA Games 31 giữa tuyển nữ Thái Lan - Philippines và tuyển nữ Việt Nam - Myanmar.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 ngày 17.5: Việt Nam vượt mốc 100 HCV

Chi Trần |

Tính đến 22h00 ngày 17.5, đoàn thể thao Việt Nam đã có hơn 100 huy chương vàng tại SEA Games 31, dẫn đầu bảng tổng sắp, bỏ xa Thái Lan 58 huy chương vàng. 

SEA Games 31 ngày 17.5: Việt Nam vượt mốc 100 HCV

NHÓM PV |

Thể thao Việt Nam giành tổng cộng 102 HCV sau ngày thi đấu thứ năm của SEA Games 31.

Cựu Chủ tịch Khánh Hòa lại bị đề nghị truy tố trong vụ án khác về đất đai

Hữu Long |

Khánh Hòa - Cựu Chủ tịch UBND tỉnh cùng hai cấp dưới lại bị đề nghị truy tố tội vi phạm các quy định về quản lý đất đai.

Hai bộ trưởng đột ngột từ chức, Thủ tướng Anh đối mặt khủng hoảng

Khánh Minh |

Bộ trưởng Tài chính và Bộ trưởng Y tế Anh đột ngột từ chức hôm 5.7 trong động thái mà theo giới quan sát có thể báo hiệu sự kết thúc nhiệm kỳ của Thủ tướng Anh Boris Johnson.

Thi tốt nghiệp THPT 2022: Những lưu ý quan trọng thí sinh cần ghi nhớ

Tường Vân |

Chỉ còn 1 ngày nữa, gần 1 triệu sĩ tử cả nước sẽ bước vào kỳ thi tốt nghiệp THPT 2022. Kỳ thi năm nay cơ bản giữ ổn định như những năm trước nhưng cũng có một số điểm mới. Dưới đây là những lưu ý đặc biệt quan trọng của kỳ thi tốt nghiệp THPT 2022 các sĩ tử cần ghi nhớ. 

Triển vọng Mỹ dỡ bỏ thuế quan hàng hóa Trung Quốc

Ngọc Vân |

Phó Thủ tướng Trung Quốc Lưu Hạc và Bộ trưởng Tài chính Mỹ Janet Yellen có cuộc trao đổi trực tuyến "thực dụng, thẳng thắn" hôm 5.7, trong bối cảnh chính quyền Tổng thống Joe Biden được cho là đang cân nhắc dỡ bỏ thuế đối với hàng hóa của Trung Quốc để kiềm chế lạm phát cao kỷ lục trong 40 năm ở Mỹ.

Nhận định lực lượng, lịch thi đấu bán kết bóng đá nam SEA Games 31

Bảo Bình - Dương Anh |

Lịch thi đấu bán kết bóng đá nam SEA Games 31. Trận đấu giữa đội tuyển U23 Việt Nam vs U23 Malaysia diễn ra vào 19h00 ngày 19.5.

Lịch thi đấu bán kết bóng đá nữ SEA Games 31: Tuyển nữ Việt Nam vs Myanmar

MINH PHONG |

Báo Lao Động xin gửi đến độc giả lịch thi đấu bán kết bóng đá nữ Việt Nam tại SEA Games 31 giữa tuyển nữ Thái Lan - Philippines và tuyển nữ Việt Nam - Myanmar.

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 ngày 17.5: Việt Nam vượt mốc 100 HCV

Chi Trần |

Tính đến 22h00 ngày 17.5, đoàn thể thao Việt Nam đã có hơn 100 huy chương vàng tại SEA Games 31, dẫn đầu bảng tổng sắp, bỏ xa Thái Lan 58 huy chương vàng. 

SEA Games 31 ngày 17.5: Việt Nam vượt mốc 100 HCV

NHÓM PV |

Thể thao Việt Nam giành tổng cộng 102 HCV sau ngày thi đấu thứ năm của SEA Games 31.