Xây nhà trong hành lang an toàn lưới điện có được không?

Được phép xây dựng nhà ở trong hành lang bảo vệ an toàn đường dây dẫn điện nếu đáp ứng điều kiện quy định tại Điều 13 Nghị định số 14/2014/NĐ-CP. Ảnh: Tường Minh
Được phép xây dựng nhà ở trong hành lang bảo vệ an toàn đường dây dẫn điện nếu đáp ứng điều kiện quy định tại Điều 13 Nghị định số 14/2014/NĐ-CP. Ảnh: Tường Minh
Được phép xây dựng nhà ở trong hành lang bảo vệ an toàn đường dây dẫn điện nếu đáp ứng điều kiện quy định tại Điều 13 Nghị định số 14/2014/NĐ-CP. Ảnh: Tường Minh
Lên top